+ Trả Lời Ðề Tài
kết quả từ 1 tới 3 trên 3
    Tên thật:
    Hien Ho
    Tên Thánh:
    Giuse - Maỉa
    Gia nhập
    01-10-2006
    Cám ơn
    0
    Điểm
    0

Tìm bài hát “ Tình Cha”

Xin Hỏi các anh chị . ai có biết bài hát “ Tình Cha” của tác giả Xuân Ly Băng, được Nhạc Sĩ Hải Triều soạn thành ca khúc. Bài hát đó bắt đầu câu “ Từ trong lòng Mẹ, con đã nghe tiếng cha, từ khi mở mắt ra con đã thấy tình cha….” Nếu anh chị em nào có bài đó cho mình xin có được không? Email của mình là : hiensyho@yahoo.com Xin chân thành cảm ơn anh chi nhiều. Xin Chúa chúc lành

Gia nhập
    16-10-2006
    Cám ơn
    0
    Điểm
    0

Bai hat"Tinh Cha"

Trích dẫn Nguyên văn bởi hocali408 Xem Bài Gởi
    Xin Hỏi các anh chị . ai có biết bài hát “ Tình Cha” của tác giả Xuân Ly Băng, được Nhạc Sĩ Hải Triều soạn thành ca khúc. Bài hát đó bắt đầu câu “ Từ trong lòng Mẹ, con đã nghe tiếng cha, từ khi mở mắt ra con đã thấy tình cha….” Nếu anh chị em nào có bài đó cho mình xin có được không? Email của mình là : hiensyho@yahoo.com Xin chân thành cảm ơn anh chi nhiều. Xin Chúa chúc lành
    Chào anh Hiển,
    Tôi nghĩ anh tên là Hiển vì email la hiensyho.
    Toi đã email cho chị Hải Triều và chị ta đã gởi cho tôi bản nhạc Tình Cha. Xinh gởi anh

Gia nhập
    01-01-2007
    Cám ơn
    0
    Điểm
    0
    Chào nhạc sĩ Thế Thông

Xin nhạc sĩ cho tại hạ pdf bài hát " Lời Cha" nhịp 3/4 của nhạc sĩ sác tác được không ạ, cám ơn nhạc sĩ rất nhiều. Xin nhạc sĩ gởi qua email dùm em vì em ít vào đây lắm: hoangvuca@sbcglobal.net , thành thật cám ơn nhạc sĩ.

+ Trả Lời Ðề Tài

Thông tin truy cập chủ đề này